🔥 ขาย 🔥 เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 / 2 ห้องนอน ZC112
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5744603
เข้าชม :
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว) ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 เบ็ล แกรนด์ พระราม 9 - Belle Grand Rama 9
(FOR SALE)
รหัสทรัพย์ : ZC112
รายละเอียดทรัพย์
✨ ราคา 8.9 ล้านบาท !! (ค่าโอน 50/50)
✅ Type : 2 ห้องนอน , 2 ห้องน้ำ
✅ ขนาดพื้นที่ : 99.7 ตร.ม.
✅ ชั้น 20 อาคารD
📞สอบถาม / นัดชม
📲 Tel : 098 576 1050
💬 LINE : ratchada.12
🏡 Ratchada property 🏡
"ดูแลทุกการซื้อขาย โดยทีมงานมืออาชีพ
เพื่อบ้านที่คุณวางใจ"
รายละเอียด
- Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
- 8,900,000 (89,268 บาท/ตร.ม.)
- ตึก D
- 2 ห้องนอน
- 20
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 99.7 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
677 ประกาศเช่า
334 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
💎 ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 ห้องใหญ่ ใจกลาง New CBD ใกล้ MRT พระราม 92 ห้องนอน96m2ชั้น 1x฿9,500,000UPDATE !
❤️🔥 ราคาดี! Belle Grand Rama 9 ห้องกว้าง 88.76 ตร.ม. ทำเล CBD ใกล้ Mrt พระราม 92 ห้องนอน88.76m2ชั้น 2x฿8,980,000UPDATE !
Stylish unit, Great Location Belle Grand Rama 9 near MRT Rama 91 ห้องนอน47m2ชั้น 1X฿4,590,000UPDATE !
👑 Stunning Luxury Duplex Residence at Belle Grand Rama 9 near Mrt Rama93 ห้องนอน108.12m2ชั้น 3x฿20,000,000UPDATE !
🌆ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 ใกล้ Central พระราม 9 เดินทางสะดวก พร้อมอยู่ 🚆2 ห้องนอน58m2ชั้น 2x฿6,290,000UPDATE !
⚡ Best Value Stylish Unit at Belle Grand Rama 9, Near MRT Rama 92 ห้องนอน95m2ชั้น 2x฿10,400,000UPDATE !
✨ Rare Extra-Large Luxury Residence in Rama 9 CBD - Belle Grand Rama 9 Near Mrt Rama 93 ห้องนอน180.5m2ชั้น 3x฿29,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.8 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
3.1 กม.
3.9 กม.
0 กม.
2.5 กม.
4.4 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
3.9 กม.
3.9 กม.
3.1 กม.
3.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง