ขาย เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5959839

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 1/7
รูป ขาย เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 2/7
รูป ขาย เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 3/7
รูป ขาย เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 4/7
รูป ขาย เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 5/7
รูป ขาย เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 6/7
รูป ขาย เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
4,100,000 (143,206 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
28.63 ตร.ม.

โนเบิล แอมเบียนส์ สุขุมวิท 42 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA0938

ขายหรือให้เช่าคอนโด Noble Ambience Sukhumvit 42 ชั้น 1 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ที่ตั้ง : 55 ซอยสุขใจ แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 10110

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/j5rnmrXRDwWb2f9V7

ขนาดพื้นที่ : 28.63 ตร.ม.

รายละเอียด :

- ชั้น 1

- 1 ห้องนอน

- 1 ห้องน้ำ

- เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

- ห้องสไตล์มินิมอล พร้อมสวนส่วนตัว

- ทำเลดี ใกล้ BTS เอกมัย (เดินเพียง 5 นาที)

- Mailbox

- พื้นที่สวนและพื้นที่เปิดโล่งภายในโครงการมากกว่า 1,500 ตร.ม.

- สวนส่วนกลาง ขนาด 20 x 30 เมตร

- สระว่ายน้ำระบบเกลือ ขนาด 5 x 23 เมตร

- ฟิตเนส

- เข้าออกด้วยระบบสแกนใบหน้าหรือลายนิ้วมือ

- กล้องวงจรปิด (CCTV)

- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

- จุดชาร์จรถยนต์ไฟฟ้า

- ตู้ 7-11

- ตู้ Tao Bin

- ตู้จำหน่ายน้ำดื่ม

สถานที่ใกล้เคียง :

- BTS เอกมัย (เดิน 5 นาที)

- Gateway Ekamai (เดิน 5 นาที)

- ร้านบ้านส้มตำ (1 นาที)

- A KEEN HOUSE คาเฟ่สุดชิค (เดิน 2 นาที)

- ท้องฟ้าจำลอง (10 นาที)

- Emporium / EmQuartier / Emsphere (ห่างเพียง 1 สถานี)

- Major Cineplex เอกมัย (600 เมตร)

- Bangkok Prep International School

- St. Andrews International School

- โรงพยาบาลสุขุมวิท

- โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท

- มี 7-11, Tops Daily, MaxValu ในระยะเดินถึง

ราคาขาย : 4,100,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

ราคาเช่า : 17,000บาท/เดือน (มัดจำ2เดือน)

สนใจติดต่อ :

คุณซาร่า : 081-441-6604

Line ID : 081-441-6604

Customer Code: PA0938

Condo for sale or rent at Noble Ambience Sukhumvit 42, 1st floor, fully furnished and ready to move in.

Location: 55 Soi Sukjai, Phra Khanong, Khlong Toei, Bangkok 10110

Map: https://maps.app.goo.gl/j5rnmrXRDwWb2f9V7

Unit Size: 28.63 sq.m.

Details:

- Ground floor

- 1 bedroom

- 1 bathroom

- Fully furnished, ready to move in

- Minimalist-style room with private garden

- Prime location, only 5-minute walk to BTS Ekkamai

- Mailbox

- Over 1,500 sq.m. of green and open space within the project

- Common Garden (20 x 30 m)

- Saltwater swimming pool (5 x 23 m)

- Fitness center

- Access Control by face/fingerprint recognition

- CCTV

- 24-hour security

- EV charging station

- 7-11 vending machine

- Tao Bin vending machine

- Drinking water dispenser

Nearby Places:

- BTS Ekkamai (5-minute walk)

- Gateway Ekamai (5-minute walk)

- Baan Somtum restaurant (1 minute)

- A KEEN HOUSE café (2-minute walk)

- Planetarium (10 minutes)

- Emporium / EmQuartier / Emsphere (1 BTS station away)

- Major Cineplex Ekkamai (600 m)

- Bangkok Prep International School

- St. Andrews International School

- Sukhumvit Hospital

- Kluaynamthai Hospital

- 7-11, Tops Daily, MaxValu within walking distance

Selling price: 4,100,000 THB (transfer fee shared equally)

Rental price: 17,000 THB/month (2-month deposit)

Contact:

Sara : 081-441-6604

ID : 081-441-6604

客户编号: PA0938

出售或出租 Noble Ambience Sukhumvit 42 公寓,一楼,家具齐全,可拎包入住。

地址: 55 Soi Sukjai,Phra Khanong,Khlong Toei,曼谷 10110

地图: https://maps.app.goo.gl/j5rnmrXRDwWb2f9V7

面积: 28.63 平方米

房屋详情:

- 1楼

- 1卧室

- 1浴室

- 全套家具,拎包入住

- 极简风格,带私人花园

- 黄金地段,步行5分钟可达BTS Ekkamai

- 邮箱

- 超过1,500平方米的绿化及开放空间

- 花园(20 x 30 米)

- 盐水游泳池(5 x 23 米)

- 健身房

- 人脸与指纹识别门禁系统

- 监控系统(CCTV)

- 24小时安保

- 电动车充电站

- 7-11自动售货机

- Tao Bin自动饮料机

- 饮用水自动售卖机

周边配套:

- BTS Ekkamai(步行5分钟)

- Gateway Ekamai(步行5分钟)

- Baan Somtum餐厅(1分钟)

- A KEEN HOUSE网红咖啡馆(步行2分钟)

- 天文馆(10分钟)

- Emporium / EmQuartier / Emsphere(1站BTS)

- Major Cineplex Ekkamai(600米)

- Bangkok Prep国际学校

- St. Andrews国际学校

- Sukhumvit医院

- Kluaynamthai医院

- 步行范围内有7-11、Tops Daily、MaxValu

售价:4,100,000泰铢(过户费各承担一半)

租金:17,000泰铢/月(押金2个月)

联系方式:

Sara : 081-441-6604

Line ID: 081-441-6604

รายละเอียด

  • Noble Ambience Sukhumvit 42
  • 4,100,000 (143,206 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.63 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Noble Ambience Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล แอมเบียนส์ สุขุมวิท 42

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai