ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น! Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5683441

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 1/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 2/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 3/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 4/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 5/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 6/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 7/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 8/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 9/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 10/11
รูป ขาย- เช่า ! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง47+, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!  Code C20250200002...The Bangkok Sathorn, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
39,500,000 (307,920 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
128.28 ตร.ม.

เดอะ แบงค็อก สาทร 251 สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย - เช่า !! วิว Panoramic, วิวเมือง, ห้องทิศตะวันออก, ชั้นสูง 47++, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20250200002..........The Bangkok Sathorn, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Surasak 🚌

รายละเอียดห้อง 

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 128.28 ตร.ม.

- ห้องไซส์ใหญ่

- วิว Panoramic  

- วิวเมือง

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 47++

- ห้องอยู่ทางทิศตะวันออก

- ห้องหายาก

- ตกแต่งสวย

- built-in หรูหรา

- สไตล์โมเดิร์น

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 39,500,000 บาท

- ราคาเช่า 120,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #thebangkoksathorn #btssurasak

รายละเอียด

  • The Bangkok Sathon
  • 39,500,000 (307,920 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 47++
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 128.28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Bangkok Sathon

251 สาทร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Bangkok Sathon

253 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Bangkok Sathon

121 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ แบงค็อก สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที