🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5633886

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 1/8
รูป 🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 2/8
รูป 🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 3/8
รูป 🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 4/8
รูป 🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 5/8
รูป 🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 6/8
รูป 🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 7/8
รูป 🔥 ขาย- เช่า ! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20+, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001...Vittorio, 2 นอน, 3 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
51,900,000 (407,282 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
127.43 ตร.ม.

วิตโตริโอ สุขุมวิท 39 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย - เช่า !! ลิฟท์ส่วนตัว, ชั้นสูง 20++, ห้องทิศเหนือ, ห้องหายาก, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น หรูหรา!! Code C20251200001..........Vittorio, 2 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS PhromPhong 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 127.43 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 20++

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 51,900,000 บาท

- ราคาเช่า 150,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #vittorio #btsphromphong 

รายละเอียด

  • Vittorio Sukhumvit 39
  • 51,900,000 (407,282 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 20++
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 127.43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Vittorio Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิตโตริโอ สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 997 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์