ขาย- เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! 🔥 Code C20251200056.....M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688239

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย- เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! 🔥 Code C20251200056.....M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย- เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! 🔥 Code C20251200056.....M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย- เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! 🔥 Code C20251200056.....M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย- เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! 🔥 Code C20251200056.....M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย- เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! 🔥 Code C20251200056.....M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย- เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! 🔥 Code C20251200056.....M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย- เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! 🔥 Code C20251200056.....M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,950,000 (141,071 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
28 ตร.ม.

เอ็ม จตุจักร จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย - เช่า !! คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้, ส่วนกลางอลังการ, ทำเลดี !! Code C20251200056..........M Jatujak, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Saphan Kwai🚌

*มีรถรับส่งไป BTS

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 28 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- ส่วนกลางอลังการ

- ทำเลดี

- คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 3,950,000 บาท

- ราคาเช่า 17,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #mjatujak #btssaphankwai

รายละเอียด

  • M Jatujak
  • 3,950,000 (141,071 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า M Jatujak

271 ประกาศเช่า

ประกาศขาย M Jatujak

111 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็ม จตุจักร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 278 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท จตุจักร สเตชั่น
U Delight @ Jatujak Station

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

สถาบันการบินพลเรือน

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

บิ๊กซี สะพานควาย

1.9 กม.