ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6010379

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 1/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 2/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 3/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 4/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 5/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 6/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 7/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 8/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 9/10
รูป ขาย -เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก ! 3 นอน, 3 น้ำ, ชั้นสูง 27+ !! Code C20260400026 แต่งครบ,  ราคาพิเศษ! - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
25,500,000 (184,783 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
138 ตร.ม.

เดอะ ริเวอร์ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขาย - เช่า !! The River, ส่วนกลางใหญ่ ติดริมน้ำ, วิวโค้งแม่น้ำสวยมาก !! 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27++, ห้องนั่งเล่นกว้าง !! Code C20260400026 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Krung Thon Buri 🚌

รายละเอียดห้อง

- 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 138 ตร.ม.

- วิวโค้งแม่น้ำ

- ห้องสวย

- ห้องนั่งเล่นกว้าง

- ชั้นสูง 27++

- ตกแต่งสวย

- สไตล์โมเดิร์น + มูจิ

- ส่วนกลางอลังการ จัดเต็ม ติดแม่น้ำ

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 25,500,000 บาท

- ราคาเช่า 79,900 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #theriver #btskrungthonburi 

รายละเอียด

  • The River
  • 25,500,000 (184,783 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 27++
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 138 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The River

145 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The River

125 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ริเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 407 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร