🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5934255

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/10
รูป 🔥 ขาย - เช่า !! 🔥 Supalai Oriental Sukhumvit 39, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องหายาก !! Code C20240301744 แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
13,500,000 (165,990 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
81.33 ตร.ม.

ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

@BTS Phrom phong 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 81.33 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 18++

- ห้องหายาก

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 13,500,000 บาท

- ราคาเช่า 45,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #supalaiorientalsukhumvit39 #btsphromphong 

รายละเอียด

  • Supalai Oriental Sukhumvit 39
  • 13,500,000 (165,990 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 18++
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 81.33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Oriental Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย โอเรียนทัล สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 670 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก