ขาย!! ห้องสวย ทำเลดี วิวดีสุดๆ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 | Supalai Place Sukhumvit 39 MD-25085435
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5640567
เข้าชม :
ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย | ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 | Supalai Place Sukhumvit 39 MD-25085435
คอนโดทำเลดี
ขนาด 79 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 7,900,000 บาท
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Supalai Place Sukhumvit 39
- 7,900,000 (81,443 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 8
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 97 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
174 ประกาศเช่า
93 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39
ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-250673332 ห้องนอน111m2ชั้น 9฿8,100,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-250702911 ห้องนอน49m2ชั้น 10-15฿3,400,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-952022 ห้องนอน142m2ชั้น 15-20฿17,700,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Supalai Place Sukhumvit 39 พร้อมโอน 🔥MD-260288212 ห้องนอน143m2ชั้น 15-20฿17,770,000UPDATE !
Best Price ‼️ขาย Supalai Place Sukhumvit 39 ห้องใหญ่ ราคาดีที่สุด เดินทางสะดวก DS2905 | Line @Dstay4 ห้องนอน218.96m2ชั้น 1-5฿16,400,000UPDATE !

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1413593)4 ห้องนอน219m2ชั้น 5฿21,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2186747)3 ห้องนอน133m2ชั้น 22฿14,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1528501)2 ห้องนอน75m2ชั้น 22฿7,650,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2035309)3 ห้องนอน213.6m2ชั้น 5฿20,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 509527)2 ห้องนอน142m2ชั้น 16฿17,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2 กม.

2.2 กม.

0 กม.
2.9 กม.
4.2 กม.
3.7 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
2.3 กม.