ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5589525

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 1/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 2/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 3/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 4/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 5/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 6/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 7/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 8/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 9/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 10/11
รูป ขาย!! ห้องสวย กว้าง ราคานี้หาไม่ได้แล้ว วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,799,000 (90,547 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
53 ตร.ม.

วิลล่า สาทร 3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย | วิลล่า สาทร | Villa Sathorn MD-25081080

คอนโดทำเลดี

ขนาด 53 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

ราคา 4,799,000 บาท

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Villa Sathorn
  • 4,799,000 (90,547 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Villa Sathorn

3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Villa Sathorn

132 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Villa Sathorn

71 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิลล่า สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 406 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที