ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861659

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 1/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 2/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 3/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 4/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 5/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 6/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 7/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 8/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 9/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 10/11
รูป ขาย ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่ ห้องสวย พื้นที่กว้าง วิวเมืองสวยมาก | Code DS1337 Line : @Dstay - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,990,000 (99,149 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
70.5 ตร.ม.

ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด

คอนโดสายลัคชู วิวเมือง | Code DS1337 Line : @Dstay

โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก-วงเวียนใหญ่

รายละเอียด

รูปแบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ขนาด 70.5 ตร.ม.

ราคา 6,990,000 บาท

-ลิฟต์โดยสารล็อกชั้น

-รปภ. 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง

-7-Eleven : 100 ม.

-Platfrom วงเวียนใหญ่ : 400 ม.

-Big C อิสรภาพ : 500 ม.

-ตลาดเจริญรัถ : 800 ม.

-ICONSIAM : 2.3 กม.

-Vue : 2.9 กม.

-The Lighthouse : 3 กม.

-The Mall ท่าพระ : 4 กม.

-SENA Fest : 4.3 กม.

-Robinson บางรัก : 4.9 กม.

-Asiatique : 5.5 กม.

-Samyan Mitrtown : 5.9 กม.

-Silom Complex : 6.8 กม.

การเดินทาง

BTS วงเวียนใหญ่

รายละเอียด

  • Supalai Loft Prajadhipok - Wongwian Yai
  • 6,990,000 (99,149 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11-20
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 70.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

2 กม.

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่
IDEO Sathorn - Wongwian Yai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ม.สยาม

5.6 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเสาวภา

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที