✨ ขาย วิลล่า ราชเทวี ✨ ราคา 8,200,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5715946
เข้าชม :
วิลล่า ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย วิลล่า ราชเทวี ✨
CD-012986
ราคา 8,200,000 บาท
🏠 ขนาด 55 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Villa Rachatewi
- 8,200,000 (149,091 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 30+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 55 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
231 ประกาศเช่า
84 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วิลล่า ราชเทวี
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 1507964)2 ห้องนอน83m2ชั้น 21฿14,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2744387)1 ห้องนอน55m2ชั้น 36฿9,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2741365)1 ห้องนอน69m2ชั้น 36฿11,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2748151)1 ห้องนอน70m2ชั้น 11฿10,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2738654)2 ห้องนอน67.77m2ชั้น -฿11,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2749753)1 ห้องนอน69m2ชั้น 26฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2739677)1 ห้องนอน57m2ชั้น 11฿10,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 1446922)1 ห้องนอน54.8m2ชั้น 15฿7,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2605242)1 ห้องนอน69m2ชั้น 25-26฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2680522)2 ห้องนอน88.5m2ชั้น -฿14,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2720886)1 ห้องนอน70m2ชั้น -฿10,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า ราชเทวี ใกล้ BTS พญาไท (ID 2749184)1 ห้องนอน70m2ชั้น 11฿11,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ