ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5562927

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628 - รูปที่ 1/8
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628 - รูปที่ 2/8
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628 - รูปที่ 3/8
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628 - รูปที่ 4/8
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628 - รูปที่ 5/8
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628 - รูปที่ 6/8
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628 - รูปที่ 7/8
รูป ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ 1773628 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
18,500,000
5 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
2 ชั้น
82 ตร.ว.

บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450.68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ อะโรวานิกซ์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, ชลบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿18,500,000 (฿41,049/ตรม.)

รายละเอียด

  • 18,500,000
  • 2 ชั้น
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 82 ตร.ว.
  • 450.68 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ปณาลี บ้านนา
Panalee Banna

2 กม.

ประกาศให้เช่า Panalee Banna

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย Panalee Banna

มีประกาศขาย 13 ประกาศ

logo โครงการ การ์เด้นวิลล์ 9
Garden ville 9

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ วิลล่า ทรีวาน่า
Villa Trivana

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • สัมผัสความสง่างาม ความสะดวกสบาย และความเป็นส่วนตัวเหนือระดับ.
    ขายบ้านเดี่ยว
    สัมผัสความสง่างาม ความสะดวกสบาย และความเป็นส่วนตัวเหนือระดับ.
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿49,800,000
    UPDATE !
    5 นอน
    6 น้ำ
    820 ตร.ม.

    ไม่มีโครงการ

  • เสร็จพร้อมอยู่ บ้านเดี่ยว 1 ชั้น สไตล์โมเดิร์น ในพัทยา
    ขายบ้านเดี่ยว
    เสร็จพร้อมอยู่ บ้านเดี่ยว 1 ชั้น สไตล์โมเดิร์น ในพัทยา