ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5563990

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 1/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 2/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 3/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 4/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 5/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 6/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 7/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 8/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 9/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 10/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 11/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 12/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 13/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 14/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 15/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 16/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 17/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 18/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 19/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 20/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 21/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 22/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 23/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 24/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 25/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 26/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 27/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 28/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 29/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 30/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 31/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 32/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 33/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 34/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 35/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 36/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 37/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 38/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 39/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 40/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 41/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 42/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 43/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 44/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 45/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 46/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 47/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 48/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 49/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 50/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 51/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 52/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 53/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 54/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 55/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 56/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 57/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 58/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 59/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 60/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 61/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 62/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 63/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 64/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 65/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 66/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 67/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 68/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 69/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 70/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 71/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 72/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 73/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 74/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 75/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 76/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 77/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 78/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 79/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 80/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 81/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 82/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 83/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 84/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 85/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 86/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 87/88
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า 1840506 - รูปที่ 88/88
ดูรูปทั้งหมด 88 รูป
5,990,000
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
1 ชั้น
178 ตร.ว.

หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 262 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เลกาซี่ หัวหิน พูลวิลล่า บนทำเลของ หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า ได้ที่ราคา ฿5,990,000 (฿22,863/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • 5,990,000
  • 1 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 178 ตร.ว.
  • 262 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

Prima Hill Hua Hin

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ประกาศให้เช่า Prima Hill Hua Hin

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย Prima Hill Hua Hin

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย วิลล์ หัวหิน
Supalai Ville Hua Hin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ หัวหินคิงเฮ้าส์
Hua Hin King House

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เนเชอรัล ฮิลล์
Natural Hill

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

Baan Ladasiri 2

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลาวัลเล่ เลอวาน่า
Lavallee Le Vana

2.6 กม.

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • บ้านเดี่ยว 95.8 ตร.วา หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ 2.6M
    ขายบ้านเดี่ยว
    บ้านเดี่ยว 95.8 ตร.วา หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ 2.6M
    หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์