ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5976888

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 1/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 2/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 3/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 4/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 5/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 6/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 7/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 8/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 9/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 10/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 11/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 12/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 13/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 14/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 15/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 16/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 17/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 18/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 19/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 20/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 21/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 22/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 23/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 24/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 25/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 26/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 27/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 28/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 29/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 30/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 31/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 32/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 33/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 34/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 35/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 36/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 37/38
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ มิโดริ 1937899 - รูปที่ 38/38
ดูรูปทั้งหมด 38 รูป
9,490,000
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
40 ตร.ว.

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 205 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มิโดริ บนทำเลของ รัษฎา, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน ต.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿9,490,000 (฿46,293/ตรม.)

รายละเอียด

  • 9,490,000
  • 2 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 40 ตร.ว.
  • 205 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท ภูเก็ต
Supalai City Resort Phuket

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Phuket

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Phuket

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Permsin Thani

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ พฤกษาวิลล์ รัษฎา - เกาะแก้ว
Pruksa Ville Ratsada - Koh Keaw

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ เฟิร์ส
The First

2.6 กม.

Sri Suchart Grand View 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ซุปเปอร์ชีป

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 220.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวสำหรับ ขายใน เกาะแก้ว
    ขายบ้านเดี่ยว
    220.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวสำหรับ ขายใน เกาะแก้ว
    เมืองภูเก็ต ภูเก็ต