ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5682266

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 1/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 2/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 3/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 4/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 5/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 6/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 7/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 8/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 9/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 10/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 11/12
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล 5346366 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
32,000,000
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
2 ชั้น
101 ตร.ว.

ถลาง ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 424.40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีรีน วิลล่า เชิงทะเล บนทำเลของ เทพกระษัตรี, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿32,000,000 (฿75,401/ตรม.)

รายละเอียด

  • 32,000,000
  • 2 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 101 ตร.ว.
  • 424.4 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ อนัญดา เลค วิว
Ananda Lake View

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ประกาศให้เช่า Ananda Lake View

มีประกาศให้เช่า 2 ประกาศ

ประกาศขาย Ananda Lake View

มีประกาศขาย 7 ประกาศ

logo โครงการ ดวงกมล วิลเลจ
Doungkamol Village

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ อีสต์บางเทาวิลล์
Eastbangtaoville

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอลีฟ ไพร์ม ถลาง ภูเก็ต
I Leaf Prime Thalang Phuket

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

Bodin Decha House

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ บาย อันดามัน แอสเซท โซลูชั่น
The Residence By Andaman Asset Solution

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 3 Bedroom Pool Villa For Rent And Sale In Thalang
    ขายบ้านเดี่ยว