ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5690503

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 1/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 2/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 3/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 4/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 5/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 6/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 7/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 8/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 9/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 10/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 11/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 12/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 13/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 14/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 15/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 16/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 17/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 18/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 19/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 20/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 21/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 22/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 23/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 24/25
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า 1991881 - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
33,000,000
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
175 ตร.ว.

กะทู้ ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลาฮิลล์นาคา วิลล่า บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿33,000,000 (฿94,286/ตรม.)

รายละเอียด

  • 33,000,000
  • 2 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 175 ตร.ว.
  • 350 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แกรนด์ บรีซ พาร์ค คอนโดเทล
Grand Breeze Park Condotel

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Grand Breeze Park Condotel

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Breeze Park Condotel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ รีเจ้นท์ กมลา
The Regent Kamala

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ดอบโบ วิลเลจ
Duvbo Village

2.4 กม.

logo โครงการ ชูการ์ วิลล่า
Sugar Villa

2.9 กม.

logo โครงการ ไอคอน พาร์ค ภูเก็ต
Icon Park Phuket

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ โอเชียน่า รีสอร์ท
Oceana Resort

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

กมลา

0 กม.

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • วิลล่า 3-ห้องนอน ที่ โกลเดน่า ซิตี้ เจมส์ วิลล่า ใกล้ หาดกมลา (ID 2899116)

    ไม่มีโครงการ

  • 380.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวสำหรับ ขายใน กมลา