ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6072004

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 1/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 2/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 3/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 4/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 5/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 6/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 7/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 8/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 9/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 10/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 11/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 12/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 13/14
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน ราไวย์, ภูเก็ต 6229851 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
19,900,000
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
1 ชั้น
109 ตร.ว.

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 366 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿19,900,000 (฿54,372/ตรม.)

รายละเอียด

  • 19,900,000
  • 1 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 109 ตร.ว.
  • 366 ตร.ม.
  • 3 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ราไวย์ คอนโดมิเนียม
Rawai Condominium

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า Rawai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Rawai Condominium

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Oxygen Condominiums Soi Saiyuan

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ใสยวนบุรี คอนโดมิเนียม
Saiyuan Buri Condominium

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เคเอ วิลล่า ภูเก็ต
KA Villa Phuket

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ อันดามัน เพลส
Andaman Place

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ปาล์ม บรีซ รีสอร์ท
Palm Breeze Resort

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

หาดราไวย์ ภูเก็ต

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • สำหรับ ขาย วิลล่า  ที่ Capella Villas
    ขายบ้านเดี่ยว
    สำหรับ ขาย วิลล่า ที่ Capella Villas