ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6021004

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 1/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 2/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 3/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 4/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 5/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 6/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 7/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 8/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 9/10
รูป ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ใน กะทู้, ภูเก็ต 1737408 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
8,400,000
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
88 ตร.ว.

กะทู้ ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 225 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿8,400,000 (฿37,333/ตรม.)

รายละเอียด

  • 8,400,000
  • 2 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 88 ตร.ว.
  • 225 ตร.ม.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ดีคอนโด ครีก ภูเก็ต
คอนโดให้เช่า dcondo Creek Phuket

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Creek Phuket

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด กะทู้ - ป่าตอง
dcondo Kathu - Patong

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด กะทู้
dcondo Kathu

3.1 กม.

logo โครงการ พลัส คอนโด ภูเก็ต 2
Plus Condo Phuket 2

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

The Green Golf Residence

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ พลัส คอนโด ภูเก็ต
Plus Condo Phuket

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Fully Furnished 3-Bedroom House for Rent and Sale in Kathu
    ขายบ้านเดี่ยว
    Fully Furnished 3-Bedroom House for Rent and Sale in Kathu
    กะทู้ ภูเก็ต
    ฿15,800,000
    NEW !
    3 นอน