ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5669477

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 1/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 2/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 3/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 4/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 5/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 6/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 7/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 8/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 9/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 10/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 11/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 12/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 13/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 14/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 15/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 16/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 17/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 18/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 19/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 20/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 21/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 22/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 23/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 24/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 25/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 26/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 27/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 28/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 29/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 30/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 31/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 32/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 33/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 34/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 35/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 36/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 37/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 38/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 39/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 40/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 41/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 42/43
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า 5941474 - รูปที่ 43/43
ดูรูปทั้งหมด 43 รูป
16,490,000
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
2 ชั้น
59 ตร.ว.

บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 261 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาสญา พูลวิลล่า บนทำเลของ นาเกลือ, ชลบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿16,490,000 (฿63,180/ตรม.)

รายละเอียด

  • 16,490,000
  • 2 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 59 ตร.ว.
  • 261 ตร.ม.
  • 3 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ - วงศ์อมาตย์
Lumpini Ville Naklua - Wongamat

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ พัทยาเหนือ - สุขุมวิท
Lumpini Condo Town North Pattaya - Sukhumvit

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีช
The Riviera Wong Amat Beach

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ คลับ รอยัล วงศ์อมาตย์
Club Royal Wongamat

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Zire Wongamat

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

พัทยา

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ปราสาทสัจธรรม

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง