ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เกาะแก้ว 6082963
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5854523
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
14,900,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
76 ตร.ว.
เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 381.87 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เกาะแก้ว บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿14,900,000 (฿39,019/ตรม.)
รายละเอียด
- 14,900,000
- 2 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 76 ตร.ว.
- 381.87 ตร.ม.
- 2 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เบลล่า เกาะแก้ว ภูเก็ต 625904073.8 ตร.วา2 ชั้น฿7,590,000NEW !

149.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวสำหรับ ขาย & เช่าใน เกาะแก้ว54 ตร.วา2 ชั้น฿9,800,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
0 กม.
โบ๊ท ลากูน ภูเก็ต
2.4 กม.
ซุปเปอร์ชีป
4.9 กม.
ม.ราชภัฏภูเก็ต
6.6 กม.
ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี
เริ่มเลย

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง