ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 6263140

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6080076

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 6263140 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 6263140 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 6263140 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 6263140 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 6263140 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 6263140 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ 6263140 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
6,200,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ชั้น
82 ตร.ว.

หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 199 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, ประจวบคีรีขันธ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿6,200,000 (฿31,156/ตรม.)

รายละเอียด

  • 6,200,000
  • 1 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 82 ตร.ว.
  • 199 ตร.ม.
  • 1 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย บ้านเดี่ยว พูลวิลล่า หมู่บ้าน ลาวัลเล่ หัวหิน ใน หินเหล็กไฟ
    ขายบ้านเดี่ยว
    ขาย บ้านเดี่ยว พูลวิลล่า หมู่บ้าน ลาวัลเล่ หัวหิน ใน หินเหล็กไฟ
    หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์
    ฿9,900,000
    UPDATE !
    4 นอน
    4 น้ำ
    292 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว 76.2 ตร.วา เอส พี แอล พี หัวหิน หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ 3.9M
    ขายบ้านเดี่ยว
    บ้านเดี่ยว 76.2 ตร.วา เอส พี แอล พี หัวหิน หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ 3.9M
    หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์
    ฿5,000,000
    UPDATE !
    184.75 ตร.ม.

    ไม่มีโครงการ

  • บ้าน 3-ห้องนอน ที่ โครงการ ลาวัลเล่ วิลเลจทาวน์2 ใน หินเหล็กไฟ (ID 2054104)
    ขายบ้านเดี่ยว
    บ้าน 3-ห้องนอน ที่ โครงการ ลาวัลเล่ วิลเลจทาวน์2 ใน หินเหล็กไฟ (ID 2054104)
    หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์