ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต 1738648

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5828241

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต 1738648 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต 1738648 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต 1738648 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต 1738648 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต 1738648 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต 1738648 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ใน กมลา, ภูเก็ต 1738648 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
13,900,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
150 ตร.ว.

กะทู้ ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿13,900,000 (฿36,579/ตรม.)

รายละเอียด

  • 13,900,000
  • 2 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 150 ตร.ว.
  • 380 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ชูการ์ วิลล่า
Sugar Villa

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ประกาศให้เช่า Sugar Villa

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย Sugar Villa

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ ดอบโบ วิลเลจ
Duvbo Village

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะทรี เรสซิเด้นท์ ภูเก็ต
The Tree residence Phuket

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เอพี แกรนด์ เรสซิเด้นซ์
AP Grand Residence

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

กมลา

0 กม.

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ Wallaya Grand Residence - U1146854
    ขายบ้านเดี่ยว
    ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ Wallaya Grand Residence - U1146854
    กะทู้ ภูเก็ต
    ฿15,500,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    402 ตร.ม.

    ไม่มีโครงการ