ขาย วิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวอร์ดี 5658114

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5325252

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย วิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวอร์ดี 5658114 - รูปที่ 1/6
รูป ขาย วิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวอร์ดี 5658114 - รูปที่ 2/6
รูป ขาย วิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวอร์ดี 5658114 - รูปที่ 3/6
รูป ขาย วิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวอร์ดี 5658114 - รูปที่ 4/6
รูป ขาย วิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวอร์ดี 5658114 - รูปที่ 5/6
รูป ขาย วิลล่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เวอร์ดี 5658114 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
9,500,000
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ชั้น
44 ตร.ว.

ถลาง ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 137 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวอร์ดี บนทำเลของ ศรีสุนทร, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็จใน พ.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿69,343/ตรม.)

รายละเอียด

  • 9,500,000
  • 1 ชั้น
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 44 ตร.ว.
  • 137 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ตะวันเพลส
Tawan Place

2 กม.

ประกาศให้เช่า Tawan Place

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย Tawan Place

มีประกาศขาย 1 ประกาศ

logo โครงการ บ้านสลิล
Baan Salil

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ภูเก็ตธานี
Phuket Thanee

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เนรมิตร 3
Neramitr 3

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ หมู่บ้านเดอะวัลเลย์ 2
The Valley 2

2.9 กม.

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาพิเศษนี้มีจำนวนจำกัด รีบจับจองวิลล่าของคุณก่อนที่ราคาจะปรับขึ้น!

    ไม่มีโครงการ

  • 120.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวสำหรับ ขายใน หนองปรือ
    ขายบ้านเดี่ยว
    120.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวสำหรับ ขายใน หนองปรือ
    ถลาง ภูเก็ต
    ฿9,500,000
    UPDATE !