ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5605492

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 1/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 2/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 3/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 4/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 5/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 6/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 7/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 8/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 9/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 10/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 11/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 12/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 13/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 14/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 15/16
รูป ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1นอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
2,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี - สิรินธร บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร 1ห้องนอน 30ตรม ชั้น4 ตึกA เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร

★- ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี สิรินธร -★

(Lumpini Park Boromratchachonni Sirindhorn)

โดดเด่น:

⏩ ทำเลสะดวก แวดล้อมด้วยสรรพสิ่งสำหรับการใช้ชีวิต ในย่านปิ่นเกล้า บรมราชชนนี บางพลัด

⏩ ใกล้ย่านธุรกิจ แหล่งช้อปปิ้ง เซ็นทรัลปิ่นเกล้า เมเจอร์ปิ่นเกล้า โลตัส ปิ่นเกล้า

⏩ เดินทางสู่ทุกมุมเมืองได้อย่างสะดวกรวดเร็ว ทั้งรถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน, MRT สิรินธร และทางพิเศษศรีรัช - วงแหวนรอบนอก

⏩ เข้าออกได้ทั้งถนนบรมราชชนนี, ถนนสิรินธร

✅ ประเภทห้อง: 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. เฟอร์ฯครบ

✅ ตำแหน่ง: ชั้น4 ตึกA เงียบสงบ เป็นส่วนตัว

▶ เสนอ 2.5 ล้านบาท *รวมค่าใช้จ่ายวันโอน

⏩ เฟอร์ฯครบ ~ พร้อมเข้าอยู่

============

☑️ ข้อมูลโครงการ:

• เนื้อที่โครงการ: ประมาณ 5 ไร่ 1 งาน 78 ตารางวา

• อาคารชุดพักอาศัย สูง 22-24 ชั้น จำนวน 3 อาคาร ประกอบด้วย

- อาคาร A สูง 23 ชั้น จำนวน 242 ยูนิต

- อาคาร B สูง 22 ชั้น จำนวน 231 ยูนิต

- อาคาร C สูง 24 ชั้น จำนวน 207 ยูนิต

- อาคารจอดรถสูง 9 ชั้น 1 อาคาร

• ห้องชุดพักอาศัยรวม 680 ยูนิต

• ที่จอดรถ: 254 คัน คิดเป็น 38%

• เพดานสูง 2.4 เมตร

• ค่าส่วนกลาง 45 บาท/ตร.ม./เดือน (จัดเก็บรอบละ 3 เดือน)

➡ 5 นาทีจาก เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน MRT สิรินธร

➠ แผนที่: https://goo.gl/maps/7aCwwSRxnt7NDav26

============

🔔 LINE ID: bluesjazz5

📞 092-416-4244

📩 E-mail:

FindThaiHomes@gmail.com

🔶 Facebook: https://www.FB.me/FindThaiHomes

รายละเอียด

  • Lumpini Park Boromratchachonni - Sirindhorn
  • 2,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Park Boromratchachonni - Sirindhorn

บางพลัด กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค บรมราชชนนี - สิรินธร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์ เรสซิเด้นซ์ ปิ่นเกล้า
The Trust Residence Pinklao

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
Lumpini Park Pinklao

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บรมราชชนนี - ปิ่นเกล้า
Lumpini Place Borom Ratchachonni - Pinklao

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2