ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5458519

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 1/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 2/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 3/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 4/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 5/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 6/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 7/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 8/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 9/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 10/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 11/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 12/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 13/14
รูป  ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS) - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,080,000 (40,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.

ลานนานคร คอนโดทาวน์ เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย ลานนาคอนโด ห้องสตูดิโอ 27 ตร.ม. ชั้น 6 ใกล้ โรงพยาบาลลานนา (ID:1203CS)

*** มีโควตาต่างชาติ ***

ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมเข้าอยู่

·      ห้องนอน มีโซฟานั่งเล่น และมุมพักผ่อน

·      โซนครัวพร้อมเคาท์เตอร์ครัว

·      1 ห้องน้ำ แยกโซนเปียก แห้ง

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้โรงพยาบาลลานนา และเซ็นทรัลเชียงใหม่ ห้อมล้อมไปด้วยร้านค้า ร้านอาหาร และร้านสรรพสินค้าจำนวนมาก

*** ปล่อยเช่าผลตอบแทนดี 

ส่วนกลาง : ลิฟท์ , ที่จอดรถ, การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด

เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์, เครื่องทำน้ำอุ่น, ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เครื่องซักผ้า,เตาไฟฟ้า,เครื่องดูดควัน และอื่นๆ 

§  2 นาที ถึง โรงพยาบาล ลานนา 

§  5 นาที ถึง เซ็นทรัลเฟสติวัล 

§  7 นาที ถึง ถนนนิมมาน – ห้างเมญ่า  

§  15 นาที ถึง มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, กาดหน้ามอ

§  18 สนามบินเชียงใหม่, เซ็นทรัลแอร์พอร์ต

YouTube : 

https://youtube.com/shorts/g50YreDHHy8?feature=share

…………………………………………………

ราคาพิเศษ 1,080,000  บาท  

ฟรีค่าใช้จ่ายในการโอน

……………………………………………….

รับฝากขาย ปล่อยเช่า บริหารสินทรัพย์ อสังหาฯเชียงใหม่ 

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือนัดเยี่ยมชมได้ที่

LINE: @morecm ( มี @ ด้านหน้า )   

https://lin.ee/fxhB7b8

อรกัญญา 0832369428, พิมพ์พิศา 0816561464

รายละเอียด

  • Lannanakorn Condo Town
  • 1,080,000 (40,000 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โมเบียส คอนโด เชียงใหม่
Mobius Condo Chiangmai

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Mobius Condo Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Mobius Condo Chiangmai

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ เชียงใหม่ วิว เพลส 1
Chiangmai View Place 1

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิอามองต์ คอนโดมิเนียม
Diamant Condominium

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

Wangsingkam Condominium

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.ลานนา

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.ลานนา

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที