ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก | Code DS1626 Line : @Dstay

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5861634

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 1/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 2/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 3/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 4/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 5/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 6/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 7/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 8/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 9/10
รูป ขาย ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38 ห้องสตูดิโอ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ เฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS1626 Line : @Dstay - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,990,000 (165,354 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
24.13 ตร.ม.

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💗เฟอร์ครบ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ได้เลย ใกล้ BTS ทองหล่อ | Code DS1626 Line : @Dstay

📍โครงการ ริธึ่ม สุขุมวิท 36-38

รูปแบบห้อง สตูดิโอ

ขนาด 24.13 ตารางเมตร

💰ราคา 3,990,000 บาท

-Access Card Control

-ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง 💒

-Rain Hill : 1.1 กม.

-ท้องฟ้าจำลองกรุงเทพฯ : 1.2 กม.

-Tops Market : 1.4 กม.

-Big C พระราม 4 : 1.5 กม.

-Emporium : 1.5 กม.

-Gateway Ekamai : 1.6 กม.

-สวนสาธารณะเบญจสิริ : 1.7 กม.

-K-Village : 1.8 กม.

-Major Ekamai : 1.8 กม.

-J Avenue : 1.9 กม.

-Emquartier : 2.5 กม.

-Terminal 21 : 2.8 กม.

-Big C Ekamai : 2.8 กม.

การเดินทาง

🚆BTS ทองหล่อ

รายละเอียด

  • Rhythm Sukhumvit 36 - 38
  • 3,990,000 (165,354 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 20+
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.13 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.4 กม.

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.1 กม.

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที