ขาย ราคาดีสุด RHYTHM สุขุมวิท 42 2 ห้องนอน 78 ตรม. ห้องมุม ไม่เคยปล่อย เช่า ห่าง BTS เอกมัย 100 ม.
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4897359
เข้าชม :
ริทึ่ม สุขุมวิท 42 1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย ราคาดีสุด RHYTHM สุขุมวิท 42 2 ห้องนอน 78 ตรม. ห้องมุม ไม่เคยปล่อยเช่า ห่าง BTS เอกมัย 100 ม.
:: รายละเอียด ::
- คอนโด โครงการ RHYTHM สุขุมวิท 42 แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 78 ตร.ม.
- ชั้น 27 ห้องมุม เป็นส่วนตัว ระเบียงหันทางทิศเหนือ
- ตกแต่งสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน ลอยตัวและเครื่องใช้ไฟฟ้า เข้าอยู่ได้ทันที
- ค่าส่วนกลางประมาณ 45 บาท/ตรม./เดือน
- ห้องสภาพเยี่ยม เจ้าของอยู่เองตลอด ไม่เคยปล่อยเช่า
- ติด BTS เอกมัย (100 ม.)
ราคา: 13,900,000 บาท
ค่าใช้จ่ายทุกอย่าง ณ วันโอน - ฝ่ายละครึ่ง
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อ: คุณเต้อ 095.974.6515
Line: theprideperty
นายหน้าและนักลงทุนอสังหาริมทรัพย์ (นายทุนรับขายฝาก รับซื้อด่วน และนายหน้ารับฝากขาย)
The Prideperty Co., Ltd.
https://theprideperty.com/
รายละเอียด
- Rhythm Sukhumvit 42
- 13,900,000 (180,519 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 27
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 77 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร
357 ประกาศเช่า
172 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42

ยูนิตมุมสุดหรู Rhythm Sukhumvit 42 (ริทึ่ม สุขุมวิท 42) – ทำเลเยี่ยมใจกลางเอกมัย2 ห้องนอน77m2ชั้น 27฿12,700,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2901811)1 ห้องนอน48m2ชั้น 5฿8,900,000NEW !
#A12468 ✅ 27/9/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45m2ชั้น 22฿6,450,000UPDATE !
#A124248 ✅ 5/1/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน57m2ชั้น 10฿10,590,000UPDATE !
#A124560 ✅ 24/3/69 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45.48m2ชั้น 20฿6,600,000UPDATE !
#SC13429 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45m2ชั้น 18฿8,400,000UPDATE !
#SC12688 📌 ขาย | 🟦🟨 ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45.48m2ชั้น 20฿6,600,000UPDATE !
#SC11715 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45m2ชั้น 22฿6,200,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด ใจกลางสุขุมวิท! วิวสวย , Rhythm Sukhumvit 42 ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน57m2ชั้น 1x฿9,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.4 กม.
2.3 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Sukhumvit 42
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี