ขาย ! รัชดา เทอเรส คอนโด ขนาด 37 ตรม เช่า 1.85 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5662714

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย !  รัชดา เทอเรส คอนโด ขนาด 37 ตรม เช่า 1.85 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ - รูปที่ 1/6
รูป ขาย !  รัชดา เทอเรส คอนโด ขนาด 37 ตรม เช่า 1.85 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ - รูปที่ 2/6
รูป ขาย !  รัชดา เทอเรส คอนโด ขนาด 37 ตรม เช่า 1.85 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ - รูปที่ 3/6
รูป ขาย !  รัชดา เทอเรส คอนโด ขนาด 37 ตรม เช่า 1.85 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ - รูปที่ 4/6
รูป ขาย !  รัชดา เทอเรส คอนโด ขนาด 37 ตรม เช่า 1.85 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ - รูปที่ 5/6
รูป ขาย !  รัชดา เทอเรส คอนโด ขนาด 37 ตรม เช่า 1.85 ล้านบาท พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
1,850,000 (50,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.

รัชดา เทอเรส จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย ! รัชดา เทอเรส คอนโด ขนาด 37 ตรม เช่า 1.85 ล้านบาท พร้อมเฟอร์ใหม่และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่

Sell ! Ratchada terrace size 37 sqm price 1.85 MB Fullly furnished

ขนาด 37 ตรม ราคา 1.85 ล้านบาท พร้อมของแถม

ห้อง Renovate ใหม่ทั้งห้อง

พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่ทั้งหมด และเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ทั้งห้อง

==========================

ติดต่อ 063-2982236

Line No : 0632982236

==========================

รับฝาก ขาย เช่า คอนโด บ้าน อาคารพาณิชย์ และอสังหาฯ

รายละเอียด

  • Ratchada Terrace
  • 1,850,000 (50,000 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ratchada Terrace

0 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
IDEO Ladprao 5

2.1 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์