ขาย รหัส PP108 คอนโด The Tree ลาดพร้าว 15
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6078862
เข้าชม :
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย!! รหัส PP108 คอนโด The Tree ลาดพร้าว 15
.
ห้องขนาด 26.80 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 7 วิวเมือง
มีที่จอดรถ
.
ราคา 3.19 ล้านบาท
.
สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โทร: 085-900-7848
065-056-8925
Line: @propertyplus (มี@)
https://lin.ee/vlbVj2o
รายละเอียด
- The Tree Ladprao 15
- 3,190,000 (119,030 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
13 ประกาศเช่า
6 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
ขายด่วน! คอนโด ห้องมุม วิวสวย ทำเลดี The Tree ลาดพร้าว 15 ห้องมุม สภาพใหม่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว1 ห้องนอน26.87m2ชั้น 5฿2,008,000UPDATE !
🌈P-1399🌈The Tree ลาดพร้าว 15 📍 ทำเลเยี่ยม ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว📍เพียง 1.99 ล้าน📍*0659174222*📍1 ห้องนอน27m2ชั้น 5฿1,990,000UPDATE !
S2958 ขายด่วน The Tree ลาดพร้าว 15 ห้องสวยพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ลาดพร้าว1 ห้องนอน26.87m2ชั้น 5฿2,090,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ
ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

2.7 กม.

3.2 กม.
5.2 กม.
6 กม.
2 กม.
4.2 กม.
4.6 กม.
5.8 กม.
6.1 กม.
3.6 กม.
3.2 กม.
0 กม.
3.6 กม.
4.2 กม.
6.3 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
2.4 กม.
6.6 กม.
6.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Tree Ladprao 15
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง