ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5934487

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 1/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 2/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 3/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 4/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 5/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 6/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 7/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 8/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 9/10
รูป ขาย รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,000,000 (104,895 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
28.6 ตร.ม.

เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย!! รหัส PP014 คอนโด THE KEY เพชรเกษม 48

ห้องขนาด 28.60 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น 16 วิวเมือง

มีที่จอดรถ

ราคา 3 ล้านบาท

สอบถามเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ

โทร: 085-900-7848

065-056-8925

Line: @propertyplus (มี@)

https://lin.ee/vlbVj2o

รายละเอียด

  • The Key MRT Phetkasem 48
  • 3,000,000 (104,895 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Key MRT Phetkasem 48

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ คีย์ เอ็มอาร์ที เพชรเกษม 48

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
The President Sathorn - Ratchaphruek 3