ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านลดาวัลย์ ปิ่นเกล้า 6163454
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5942629
เข้าชม :
ทวีวัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 485.82 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านลดาวัลย์ ปิ่นเกล้า บนทำเลของ ศาลาธรรมสพน์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2538 ซึ่งคุณสามารถซื้อ วิลล่า นี้ได้ที่ราคา ฿61,500,000 (฿126,590/ตรม.)
รายละเอียด
- 61,500,000
- 1 ชั้น
- 5 ห้องนอน
- 5 ห้องน้ำ
- 160 ตร.ว.
- 485.82 ตร.ม.
- พร้อมอยู่
สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้าน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

📌 ขายบ้านแฝด โครงการ ศุภาลัย โมด้า ปิ่นเกล้า-พุทธมณฑล สาย 3 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ42 ตร.วา2 ชั้น฿3,900,000UPDATE !
📌 ขายบ้านแฝด โครงการ คณาสิริ ศาลายา - ปิ่นเกล้า 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ35 ตร.วา2 ชั้น฿4,250,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ บ้านอิ่มอัมพร ปิ่นเกล้า-ทวีวัฒนา 3 ชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ31 ตร.วา3 ชั้น฿3,300,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ เดอะ แกรนด์ ปิ่นเกล้า 2 ชั้น 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ118 ตร.วา2 ชั้น฿21,900,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ คาซ่า วิลล์ ปิ่นเกล้า-ศรีรัช 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ50 ตร.วา2 ชั้น฿5,200,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ ธนาภิรมย์ ปิ่นเกล้า 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ100 ตร.วา2 ชั้น฿7,600,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน อุทยาน-อักษะ 2 ชั้น 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ68 ตร.วา2 ชั้น฿8,290,000UPDATE !
📌 ขายบ้านแฝด โครงการ ศุภาลัย เบลล่า วงแหวน ปิ่นเกล้า–พระราม 5 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ38.5 ตร.วา2 ชั้น฿3,290,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ
ประกาศขาย Ladawan Pinklao - Boromratchonnaniมีประกาศขาย 6 ประกาศ

3.7 กม.

2.9 กม.

3.5 กม.

3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.2 กม.
4.4 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง