ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ตลาดพลู, กรุงเทพมหานคร 1022958

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5564354

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ตลาดพลู, กรุงเทพมหานคร 1022958 - รูปที่ 1/5
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ตลาดพลู, กรุงเทพมหานคร 1022958 - รูปที่ 2/5
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ตลาดพลู, กรุงเทพมหานคร 1022958 - รูปที่ 3/5
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ตลาดพลู, กรุงเทพมหานคร 1022958 - รูปที่ 4/5
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ใน ตลาดพลู, กรุงเทพมหานคร 1022958 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
52,000,000
5 ห้องนอน
16 ห้องน้ำ
3 ชั้น
240 ตร.ว.

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาดพลู, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿52,000,000 (฿52,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • 52,000,000
  • 3 ชั้น
  • 5 ห้องนอน
  • 16 ห้องน้ำ
  • 240 ตร.ว.
  • 1000 ตร.ม.
  • 10 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 146 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน - ท่าพระ
The Parkland Taksin - Thapra

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ม.สยาม

3.4 กม.

ท่าพระ

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ล้ง 1919

4.8 กม.

BTS ตลาดพลู

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

BTS วุฒากาศ

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #E1245857 ✅ 25/9/67 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ Golden Neo Sathorn  📲📢สอบถาม ld line @condoboy