ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5942634

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 1/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 2/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 3/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 4/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 5/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 6/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 7/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 8/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 9/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 10/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 11/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 12/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 13/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 14/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 15/16
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า 6163747 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
33,300,000
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
4 ชั้น
24 ตร.ว.

ป้อมปราบศัตรูพ่าย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 229 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไทเกอร์เลน เสือป่า บนทำเลของ ป้อมปราบ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿33,300,000 (฿145,415/ตรม.)

รายละเอียด

  • 33,300,000
  • 4 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 24 ตร.ว.
  • 229 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ปราก
The Prague

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า The Prague

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Prague

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

logo โครงการ บ้าน เจ้าพระยา
Baan Chao Praya

2.1 กม.

logo โครงการ สเตชั่น วัน
Station One

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ แอม ไชน่าทาวน์ เรสซิเดนซ์ เยาวราช
Im China Town Residence

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ไอวี่ ไชน่าทาวน์
Ivy Chinatown

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ วัน โซโห
One Soho

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเสาวภา

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

กระทรวงมหาดไทย

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ดิโอลด์สยาม พลาซ่า

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

เมอร์รี่คิงส์(วังบูรพา)

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ล้ง 1919

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที