ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา 2000154

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5501342

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา 2000154 - รูปที่ 1/5
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา 2000154 - รูปที่ 2/5
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา 2000154 - รูปที่ 3/5
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา 2000154 - รูปที่ 4/5
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา 2000154 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
19,119,000
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
1 ชั้น
51 ตร.ว.

บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 358 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา บนทำเลของ ห้วยใหญ่, ชลบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2568 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿19,119,000 (฿53,405/ตรม.)

รายละเอียด

  • 19,119,000
  • 1 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 51 ตร.ว.
  • 358 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไฮแลนด์ พาร์ค พูล วิลล่า พัทยา
Highland Park Pool Villas Pattaya

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประกาศให้เช่า Highland Park Pool Villas Pattaya

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย Highland Park Pool Villas Pattaya

มีประกาศขาย 1 ประกาศ

logo โครงการ แอสเซนต์ บาย บ้าน พัทยา
Ascent by Baan Pattaya

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ บ้านพัทยา 6
Baan Pattaya 6

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ แทมเบอร์ ไพรเวท พูลวิลล่า
THAMBER Private pool villa

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แทมเบอร์ ไพรเวท พูลวิลล่า
THAMBER Private pool villa

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ บ้านพัทยา 5
Baan Pattaya 5

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • สำหรับ ขาย วิลล่า  ที่ Ascent by Baan Pattaya