ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค 5367400
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5423610
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
10,500,000
4 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ชั้น
99 ตร.ว.
เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค บนทำเลของ ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿10,500,000 (฿35,473/ตรม.)
รายละเอียด
- 10,500,000
- 1 ชั้น
- 4 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 99 ตร.ว.
- 296 ตร.ม.
- 1 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขาย วิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ 88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต 6252731136 ตร.วา2 ชั้น฿22,000,000UPDATE !

บ้านแฝดรีโนเวทใหม่ ปฏักวิลล่า ฉลอง หนึ่งในทำเลที่ตอบโจทย์ทั้งการอยู่อาศัยจริงและการลงทุน36 ตร.วา1 ชั้น฿4,490,000UPDATE !

🏡 บ้านรีโนเวทใหม่สไตล์วิลล่า แปลงมุม ฉลอง 3 ห้องนอน พร้อมอ่างอาบน้ำ เพียง 4.99 ล้าน ✨47.1 ตร.วา1 ชั้น฿4,990,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

คอนโดให้เช่า The Bell Condominium
มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ
ขายคอนโด The Bell Condominiumมีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Chok Thip Villa
2.4 กม.
เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
0 กม.
ฉลอง
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี
เริ่มเลย

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง