ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5996193

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 1/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 2/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 3/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 4/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 5/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 6/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 7/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 8/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 9/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 10/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 11/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 12/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 13/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 14/15
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 6205510 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
6,500,000
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
54 ตร.ว.

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านเสนา 88 บนทำเลของ นวลจันทร์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿6,500,000 (฿36,111/ตรม.)

รายละเอียด

  • 6,500,000
  • 2 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ว.
  • 180 ตร.ม.
  • 3 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ บ้าน นวธารา
Baan Navatara

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Baan Navatara

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Navatara

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ เสนา 88
Sena 88

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ คาซ่า ซิตี้ นวลจันทร์ 2
Casa City Nuanjan 2

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ทาวน์พลัส เกษตร-นวมินทร์
Townplus Kaset-Nawamindra

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ เนอวานา บียอนด์ เกษตร - นวมินทร์
Nirvana Beyond Kaset - Nawamin

0.5 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ สินธนา 5 นวลจันทร์
Sin Thana 5 Nuanchan

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

บุญถาวร เกษตรนวมินทร์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • บ้านเดี่ยว 208.4 ตร.วา วนาวิลล์ โยธินพัฒนา 3 แยก 7 เขตบางกะปิ กรุงเทพมหานคร 33M