ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์-ปิ่นเกล้า 1930459
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5846162
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
15,000,000
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
2 ชั้น
25 ตร.ว.
ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลัดดารมย์ ราชพฤกษ์-ปิ่นเกล้า บนทำเลของ ตลิ่งชัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿62,500/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- 15,000,000
- 2 ชั้น
- 4 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 25 ตร.ว.
- 240 ตร.ม.

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
Bangkok Boulevard Signature Sathorn - Pinklao 4 bedrooms, for sale514 ตร.วา2 ชั้น฿31,900,000UPDATE !
💥ขายบ้านเดี่ยว ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-ปิ่นเกล้า ถนนเมนติดคลับเฮ้าส์ หลังเซ็นทรัลเวสต์วิลล์💥50.3 ตร.วา2 ชั้น฿5,900,000UPDATE !
nd0183 ขาย บ้านเดี่ยว โครงการ CENTRO ราชพฤกษ์-สวนผัก บ้านสวน พร้อมอยู่76 ตร.วา2 ชั้น฿9,990,000UPDATE !
#E1245887 ✅ 25/9/67 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ Casa Legend Ratchaphruek -Pinklao 📲📢สอบถาม ld line @condoboy66 ตร.วา2 ชั้น฿12,200,000UPDATE !
🍃OwNatt170226🍃 Bangkok Boulevard บางกอก บูเลอวาร์ด สาทร-ปิ่นเกล้า2 ใกล้เซ็นทรัลเวสต์วิลล์82.4 ตร.วา2 ชั้น฿15,300,000UPDATE !
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น Centro ราชพฤกษ์–สวนผัก 3 บ้านสวยพร้อมอยู่ ใกล้ราชพฤกษ์และตลิ่งชัน เดินทางสะดวกเข้า–ออกได้หลายเส้นทาง60.6 ตร.วา2 ชั้น฿8,590,000UPDATE !
เป็นส่วนตัวเรียบหรู!!! ขายบ้านเดี่ยวหลังมุม โครงการ นันทวัน ปิ่นเกล้า-ราชพฤกษ์ Nantawan Pinklao Ratchapruek สภาพใหม่เหมือนไม่เคยอยู่125 ตร.วา2 ชั้น฿23,800,000UPDATE !
🏡 ขาย บ้านเดี่ยว The City ราชพฤกษ์ - สวนผัก 💰 ราคาพิเศษ 12.7 ล้านบาท92.3 ตร.วา2 ชั้น฿12,700,000UPDATE !