ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน รามอิทรา 5348542

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5834564

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน รามอิทรา 5348542 - รูปที่ 1/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน รามอิทรา 5348542 - รูปที่ 2/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน รามอิทรา 5348542 - รูปที่ 3/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน รามอิทรา 5348542 - รูปที่ 4/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน รามอิทรา 5348542 - รูปที่ 5/6
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน รามอิทรา 5348542 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
4,900,000
4 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
2 ชั้น
75 ตร.ว.

คันนายาว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้าน รามอิทรา บนทำเลของ คันนายาว, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2545 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,900,000 (฿21,304/ตรม.)

รายละเอียด

  • 4,900,000
  • 2 ชั้น
  • 4 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 75 ตร.ว.
  • 230 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะคิวบ์ สเตชั่น รามอินทรา 109
The Cube Station Ramintra 109

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า The Cube Station Ramintra 109

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Station Ramintra 109

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ บ้านรามอินทรา พระยาสุเรนทร์ 3
Baan Ramintra Prayasuren 3

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

Thirawan

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

Fuangfah Village

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ มหาโชค
Maha Chock

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

Rangsikorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายบ้านเดี่ยวด่วน หมู่บ้าน บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา3 (BANGKOK BOULEVARD RAMINTRA 3) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายบ้านเดี่ยว
    ขายบ้านเดี่ยวด่วน หมู่บ้าน บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา3 (BANGKOK BOULEVARD RAMINTRA 3) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy