ขาย บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ในโครงการ นันทวัน พระราม 9 กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 1391562
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6080082
เข้าชม :
นันทวัน พระราม 9 กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ สะพานสูง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 302 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นันทวัน พระราม 9 กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว ได้ที่ราคา ฿38,000,000 (฿125,828/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿190,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- NANTAWAN RAMA 9 New Krungthepkreetha
- 38,000,000
- 2 ชั้น
- 4 ห้องนอน
- 5 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ว.
- 302 ตร.ม.
- 3 คัน
- พร้อมอยู่
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในบ้าน
- ภายในโครงการ

สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
156 ประกาศเช่า
74 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ นันทวัน พระราม 9 กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่

ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ178 ตร.วา2 ชั้น฿85,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ107 ตร.วา2 ชั้น฿34,900,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ105 ตร.วา2 ชั้น฿39,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ170 ตร.วา2 ชั้น฿110,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ106 ตร.วา2 ชั้น฿39,990,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9 กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ107 ตร.วา2 ชั้น฿42,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ178 ตร.วา2 ชั้น฿85,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ123 ตร.วา2 ชั้น฿53,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 2 ชั้น 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ141 ตร.วา2 ชั้น฿69,000,000UPDATE !
📌 ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ นันทวัน พระราม9-กรุงเทพกรีฑาตัดใหม่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ107 ตร.วา2 ชั้น฿36,900,000UPDATE !