ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เวนิว พระราม 9 6148417
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5928538
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
6,990,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
50 ตร.ว.
สะพานสูง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 163 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวนิว พระราม 9 บนทำเลของ สะพานสูง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿6,990,000 (฿42,883/ตรม.)
รายละเอียด
- 6,990,000
- 2 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 50 ตร.ว.
- 163 ตร.ม.
- 2 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
บ้านเดี่ยว 93.3 ตร.วา ณุศาศิริ พระราม 9-วงแหวน เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร 11.8M93.3 ตร.วา0 ชั้น฿16,300,000UPDATE !
🏰บ้านเดี่ยวสุดหรู 4 ห้องนอน🏰 แปลงมุม พร้อมสระว่ายน้ำ | Perfect Masterpiece พระราม 9 – กรุงเทพกรีฑา - U6005238193 ตร.วา2 ชั้น฿55,000,000UPDATE !
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ไลฟ์ บางกอก บูเลอวาร์ด วงแหวน-พระราม 9 ถนนกาญจนาภิเษก ตกแต่งพร้อมอยู่50.3 ตร.วา2 ชั้น฿7,290,000NEW !
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น รามคำแหง 150 ม.ธารารมณ์ พาร์คเวย์โฮม 57 ตร.ว.หลังริม57 ตร.วา2 ชั้น฿5,500,000UPDATE !
Narinsiri พระราม9-กรุงเทพกรีฑา บ้านเดี่ยวหรูบนทำเลทองกรุงเทพกรีฑา ใกล้ รร.นานาชาติ และสนามบินสุวรรณภูมิ เริ่ม 40-100 ลบ.102 ตร.วา2 ชั้น฿41,900,000UPDATE !
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการสราญสิริ รามคำแหง สไตล์โมเดิร์น 50 ตรว. 3 ห้องนอน ทำเลดีใกล้มอเตอร์เวย์ กรุงเทพกรีฑา50 ตร.วา2 ชั้น฿8,000,000UPDATE !
ขายบ้านมือ 1 จากโครงการ โนเบิล นอร์ส กรุงเทพกรีฑา | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)53 ตร.วา2 ชั้น฿16,900,000UPDATE !
ขายบ้านมือ 1 จากโครงการ The Gentry Cultivar Rama 9 | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)75.3 ตร.วา3 ชั้น฿25,900,000UPDATE !