ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ศรีสุชาติแกรนด์วิว 5 6254552
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6051856
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
7,690,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
1 ชั้น
108 ตร.ว.
เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศรีสุชาติแกรนด์วิว 5 บนทำเลของ รัษฎา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿7,690,000 (฿38,450/ตรม.)
รายละเอียด
- 7,690,000
- 1 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 108 ตร.ว.
- 200 ตร.ม.
- 2 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

🌿 4.99 ล้าน ได้บ้านรีโนเวทใหม่ 3 ห้องนอน ใกล้เมือง พร้อมของแถมครบ ! 🏡✨45 ตร.วา1 ชั้น฿4,990,000UPDATE !

295.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ บ้านเดี่ยวสำหรับ ขาย & เช่าใน เกาะแก้ว86.75 ตร.วา2 ชั้น฿23,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Phuket
มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai City Resort Phuketมีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ม.ราชภัฏภูเก็ต
2 กม.
เมืองภูเก็ต ภูเก็ต
0 กม.
โบ๊ท ลากูน ภูเก็ต
5.7 กม.
ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี
เริ่มเลย

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง