ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 1974068

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5980946

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 1974068 - รูปที่ 1/7
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 1974068 - รูปที่ 2/7
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 1974068 - รูปที่ 3/7
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 1974068 - รูปที่ 4/7
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 1974068 - รูปที่ 5/7
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 1974068 - รูปที่ 6/7
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 1974068 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
7,200,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
91 ตร.ว.

เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 344 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านร็อคการ์เด้นภูเก็ต บายพาส 6 บนทำเลของ เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿7,200,000 (฿20,930/ตรม.)

รายละเอียด

  • 7,200,000
  • 2 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 91 ตร.ว.
  • 344 ตร.ม.
  • 1 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ สามกอง ทาวน์ ริเวอร์ไซด์
Samkong Town Riverside

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

ประกาศให้เช่า Samkong Town Riverside

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย Samkong Town Riverside

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

logo โครงการ คาซ่า ริเวียร่า
Casa Riviera

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดวา เอสเคป
Deva Escape

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

Sri Suchart Grand View 2

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ พฤกษาวิลล์ รัษฎา - เกาะแก้ว
Pruksa Ville Ratsada - Koh Keaw

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ สามกองปาร์ค
Samkong Prk

2.2 กม.

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เจ้าฟ้าการ์เด้นท์โฮม 3 6259083
    ขายบ้านเดี่ยว
    ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เจ้าฟ้าการ์เด้นท์โฮม 3 6259083