ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกฤษณา วัชรพล 1907433
ขาย
บ้าน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5501615
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
18,000,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
2 ชั้น
150 ตร.ว.
บางเขน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านกฤษณา วัชรพล บนทำเลของ ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿72,000/ตรม.)
รายละเอียด
- 18,000,000
- 2 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 150 ตร.ว.
- 250 ตร.ม.
- 2 คัน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขายบ้านมือ 1 จากโครงการ เศรษฐสิริ วัชรพล เทพรักษ์ | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)54 ตร.วา2 ชั้น฿12,990,000UPDATE !
#A124413 ✅ 12/9/68 ขายบ้านเดี่ยว Nantawan Ramintra-Paholyothin 50 📲📢สอบถาม ld line @condoboy108 ตร.วา2 ชั้น฿31,500,000UPDATE !
ค้าขายได้ตลอดปี! หลังมุมหลังเดียวในโครงการ!! ซอยร่วมมิตรพัฒนา!! ขายอาคารพาณิชย์/บ้านเดี่ยว โนเบิล วานา วัชรพล 94.9 ตร.วา จอดรถได้ถึง 10 คัน!!94.9 ตร.วา2 ชั้น฿17,500,000UPDATE !
S2892 ขายบ้านเดี่ยว หมู่บ้านวรินทร หลังมุม ห้าแยกวัชรพล บ้านสวยพร้อมอยู่90 ตร.วา3 ชั้น฿11,900,000UPDATE !
🔥บ้านเดี่ยวหลังมุม พร้อมอยู่ ราคาต่ำกว่าตลาด🔥 ชวนชื่น วัชรพล-รามอินทรา (Chuanchuen Watcharapol-Ramintra)51.8 ตร.วา2 ชั้น฿7,300,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

เขตบางเขน
0 กม.
ถนนรามอินทรา
0 กม.
ถนนวัชรพล
0 กม.
ถนนสุขาภิบาล 5
0 กม.
รร.แย้มจาดวิชชานุสรณ์
6.8 กม.
รร.สายอักษร
10.5 กม.
ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี