ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5677108

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 1/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 2/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 3/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 4/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 5/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 6/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 7/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 8/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 9/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 10/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 11/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 12/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 13/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 14/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 15/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 16/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 17/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 18/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 19/20
รูป ขาย บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต 5939269 - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
4,690,000
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
2 ชั้น
20 ตร.ว.

กะทู้ ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 106 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿4,690,000 (฿44,245/ตรม.)

รายละเอียด

  • 4,690,000
  • 2 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 20 ตร.ว.
  • 106 ตร.ม.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เดค ป่าตอง
The Deck Patong

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า The Deck Patong

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด The Deck Patong

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

logo โครงการ ภูเก็ต วิลล่า ป่าตอง บีช
Phuket Villa Patong Beach

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

Patong Loft Condominium

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เอมเมอรัลด์ เทอเรส คอนโด
Emerald Terrace Codo

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ดิ เอมเมอรัล เทอเรซ คอนโดมีเนียม ป่าตอง
The Emerald Terrace Condominium @Patong

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

Patong Grand Condotel

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

ถ้ายังไม่เจอ บ้านเดี่ยว ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายบ้านในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • บ้านเดี่ยว 23.4 ตร.วา กะทู้ ภูเก็ต 4.5M
    ขายบ้านเดี่ยว
    บ้านเดี่ยว 23.4 ตร.วา กะทู้ ภูเก็ต 4.5M