[ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12 ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที!

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6043288

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12  ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที! - รูปที่ 1/7
รูป [ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12  ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที! - รูปที่ 2/7
รูป [ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12  ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที! - รูปที่ 3/7
รูป [ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12  ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที! - รูปที่ 4/7
รูป [ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12  ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที! - รูปที่ 5/7
รูป [ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12  ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที! - รูปที่ 6/7
รูป [ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12  ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที! - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
6,500,000 (32,178 บาท/ตร.วา)
202 ตร.ว.
กว้าง 37 x ลึก 22

0 สามพราน นครปฐม -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S8010

[ขาย] ที่ดินถมแล้ว แปลงสวยทำเลทอง สามพราน 12  ต.ท่าตลาด นครปฐม – พร้อมปลูกบ้านทันที!

"เปลี่ยนเงินเก็บ เป็นทรัพย์สินบนทำเลที่นับวันยิ่งทวีค่า"

หากคุณกำลังมองหาที่ดินแปลงสวยหน้ากว้าง ทิศมงคล เพื่อสร้างบ้านในฝันหรือเก็บเป็นมรดก นี่คือโอกาสที่ไม่ควรพลาด!

จุดเด่นที่ทำให้คุณต้องจองแปลงนี้:

  • รูปแปลงสวย: เนื้อที่ 202 ตร.ว. หน้ากว้างถึง 37 เมตร ลึก 22 เมตร จัดวางแปลนบ้านได้โปร่งสบาย
  • ทำเลศักยภาพ: ซอยสามพราน 12 (ท่าตลาด) เข้าออกสะดวก
  • ถมแล้วพร้อมใช้: ถมสูงกว่าถนน 1 ฟุต ประหยัดงบและเวลา ก่อสร้างได้ทันที
  • ทิศรับทรัพย์: หน้าแปลงหัน "ทิศตะวันออก" รับแสงแดดเช้า พลังงานดี บ้านเย็นสบายตลอดวัน
  • ผังเมืองสีชมพู: ย่านชุมชนที่เงียบสงบ ปลอดภัย เหมาะแก่การอยู่อาศัยอย่างแท้จริง

ความสะดวกสบายรอบด้าน:

  • ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์: ใกล้ตลาดสามพราน, โลตัส สามพราน, และโรงเรียนนายร้อยตำรวจ
  • อุ่นใจใกล้หมอ: ใกล้โรงพยาบาลสามพราน และสถานีอนามัยในพื้นที่
  • สภาพแวดล้อม: เพื่อนบ้านเป็นมิตร บรรยากาศร่มรื่น แต่ไม่เปลี่ยว

ข้อเสนอสุดพิเศษ:

ราคาเพียง 6,500,000 บาท (เฉลี่ยเพียง 32,XXX.-/ตร.ว.)

ค่าธรรมเนียมโอน และอากร: คนละครึ่ง (จบง่าย ไม่จุกจิก)

 

นัดชมสถานที่ล่วงหน้าหรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม: ติดต่อ ประสงค์ 062-348-7893

Line OA : @realtorpro (มีเครื่องหมาย @ ด้วย)

 

Vision Forward Real Estate Co.,Ltd.

Vision ศูนย์บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อาคารพาณิชย์ อสังหาริมทรัพย์อื่น

FB : สำนักอสังหาฯ

https://www.facebook.com/coachprasong

http://grealestate.lnwshop.com/

 

EXP78000//ซ26400//ข51600

1010000//20200//25250//32500

06052570

@ ic

ที่ดินสามพราน, ขายที่ดินท่าตลาด, ที่ดินสร้างบ้านนครปฐม, ที่ดินถมแล้วสามพราน, ที่ดินผังสีชมพู นครปฐม, ที่ดินราคาถูกสามพราน, หาซื้อที่ดินปลูกบ้าน, ที่ดินหน้ากว้างสามพราน

#ขายที่ดินสามพราน #ที่ดินนครปฐม #ที่ดินถมแล้ว #ที่ดินสร้างบ้าน #สามพราน12 #ท่าตลาด #ที่ดินแปลงสวย #อสังหานครปฐม #ที่ดินทิศตะวันออก #นายหน้าอสังหา #ที่ดินทำเลดี

 

รายละเอียด

  • 6,500,000 (32,178 บาท/ตร.วา)
  • 202 ตร.ว.
  • 37 เมตร
  • 22 เมตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน รร.นายร้อยตำรวจ

มีที่ดินให้เช่า 2 ประกาศ

ที่ดิน รร.นายร้อยตำรวจ

มีที่ดิน 19 ประกาศ

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดินเปล่า 3 ไร่ 47ตร.ว. สามพราน นครปฐม
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่า 3 ไร่ 47ตร.ว. สามพราน นครปฐม
    สามพราน นครปฐม
    ฿10,599,500
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดินผังม่วง 6-3-76 ไร่ สามพราน นครปฐม เหมาะทำโรงงาน คลังสินค้า
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดินผังม่วง 6-3-76 ไร่ สามพราน นครปฐม เหมาะทำโรงงาน คลังสินค้า
    สามพราน นครปฐม
    ฿35,000,000
    UPDATE !
    6 ไร่ / 3 งาน / 76 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดินผังชมพู 3-3-96 ไร่ สามพราน นครปฐม เหมาะทำโกดัง โรงงาน ใกล้กรุงเทพ

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว สามพราน นครปฐม
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว สามพราน นครปฐม
    สามพราน นครปฐม
    ฿850,000

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่าสามพราน ซ. 12 นครปฐม
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่าสามพราน ซ. 12 นครปฐม