🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ ซอย 28 / 85 ตร.ว. NUB005
ขาย
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5674418
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
16,000,000 (188,235 บาท/ตร.วา)
85 ตร.ว.
พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ที่ดิน อินทามระ ซอย 28
(FOR SALE)
รหัสทรัพย์ : NUB005
รายละเอียดทรัพย์
✨ ราคา 16 ล้านบาท !! (ค่าโอน 50/50)
✅ ขนาดพื้นที่ : 85 ตร.ว.
📞สอบถาม / นัดชม
📲 Tel : คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ
💬 LINE : ratchada.12
🏡 Ratchada property 🏡
"ดูแลทุกการซื้อขาย โดยทีมงานมืออาชีพ
เพื่อบ้านที่คุณวางใจ"
รายละเอียด
- 16,000,000 (188,235 บาท/ตร.วา)
- 85 ตร.ว.

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดินทำเลศักยภาพ อินทามระ 37 ใจกลางเมือง เหมาะสร้างบ้านหรือพัฒนาอพาร์ทเมนต์ พื้นที่หายากในย่านนี้1 งาน/5 ตร.วา฿17,000,000UPDATE !

Call : 091-994-2419 ขายที่ดินซอยมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ถนนวิภาวดีรังสิต เขตดินแดง1 งาน/3 ตร.วา฿30,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
รถไฟฟ้า
ม.สวนดุสิต
5 กม.
ม.หอการค้าไทย
4 กม.
ม.มหิดล เขตพญาไท
3.4 กม.
วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร
4.9 กม.
วิทยาลัยเสนาธิการทหาร
3.5 กม.
ม.ราชภัฏสวนสุนันทา
5.4 กม.
สถาบันการบินพลเรือน
3.2 กม.
รร.เสนาธิการทหารบก
2.6 กม.
รร.วชิราวุธวิทยาลัย
4.5 กม.
เขตพญาไท
0 กม.
บางลำภู(บางโพ)
4.7 กม.
โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)
2.9 กม.
ฟอร์จูนทาวน์
5.6 กม.
ถนนพระราม 6
0 กม.
ถนนวิภาวดีรังสิต
0 กม.
ถนนพหลโยธิน
0 กม.
ถนนประดิพัทธ์
0 กม.
พญาไท
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี
เริ่มเลย

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง