ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2 6254255
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6051853
เข้าชม :
ประเวศ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 121 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคำแหง 2 บนทำเลของ ดอกไม้, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿6,400,000 (฿52,893/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- 6,400,000
- 2 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 21 ตร.ว.
- 121 ตร.ม.
- 2 คัน
- พร้อมอยู่
สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้าน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ทาวน์เฮ้าส์ 21.2 ตร.วา โกลเด้น ทาวน์ บางนา-สวนหลวง เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 3.6M21.2 ตร.วา0 ชั้น฿3,600,000UPDATE !
#A124309 ✅ 6/9/68 ขายทาวน์โฮม Indy Bangna - Ramkhamhaeng 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy27.4 ตร.วา2 ชั้น฿7,980,000UPDATE !
#A124136 ✅ 28/1/69 ขายทาวน์โฮม Indy 5 Bangna Km.7📲📢สอบถาม ld line @condoboy30.2 ตร.วา2 ชั้น฿6,790,000UPDATE !
#A124337 ✅ 10/11/68 ขายทาวน์โฮม Pleno Bangna-Wongwaen📲📢สอบถาม ld line @condoboy17.5 ตร.วา2 ชั้น฿3,590,000UPDATE !
ขายทาวน์โฮม 3 ชั้น บ้านกลางเมือง สวนหลวง หลังมุม พื้นที่กว้าง พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้สวนหลวง ร.9 และ Mega บางนา22.1 ตร.วา3 ชั้น฿4,349,000UPDATE !
S04-0074 ขายบ้านแฝด โครงการเดอะซอนเน่ ศรีนครินทร์-บางนา (The Sonne Srinakarin-Bangna)48.4 ตร.วา3 ชั้น฿12,000,000UPDATE !
📌 ขายทาวน์เฮาส์ โครงการ บ้านกลางเมือง บางนา-วงแหวน 3 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ19 ตร.วา3 ชั้น฿4,900,000UPDATE !
📌 ขายทาวน์เฮาส์ โครงการ โกลเด้น ทาวน์ เฉลิมพระเกียรติ - สวนหลวง 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ16.3 ตร.วา2 ชั้น฿2,890,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ
ขายคอนโด Baan Suan Lalana - Suan Luangมีคอนโดขาย 9 ประกาศ
2.6 กม.

5.2 กม.
15.2 กม.
0 กม.
6 กม.
5.6 กม.
0 กม.
3 กม.
15.2 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ทาวน์โฮม ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายทาวน์เฮ้าส์ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าทาวน์เฮ้าส์ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง