ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร 5962771
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5694063
เข้าชม :
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยขวาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿5,290,000 (฿31,488/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
รายละเอียด
- 5,290,000
- 2 ชั้น
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 21 ตร.ว.
- 168 ตร.ม.
- 2 คัน
- ยังไม่ตกแต่ง
สิ่งอำนวยความสะดวกในบ้าน

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ทาวน์เฮ้าส์ 18.5 ตร.วา ห้วยขวาง-กรุงเทพฯ ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 6M18.5 ตร.วา1 ชั้น฿6,000,000UPDATE !
🔥 ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้นราคาสุดคุ้ม ✅ บ้านกลางเมือง รัชดา–เหม่งจ๋าย Baan Klang Muang Ratchada–Mengjai ใกล้ MRT ห้วยขวาง35.1 ตร.วา3 ชั้น฿6,900,000NEW !
ทาวน์โฮม 3 ชั้น ทำเลเลียบด่วนรามอินทรา ถ.ลาดพร้าว หมู่บ้าน 84 แมนชั่น ซ.ประดิษฐ์มนูธรรม 5-3 แถมเฟอร์ฯพร้อมอยู่36 ตร.วา3 ชั้น฿6,900,000UPDATE !
📌 ขายโฮมออฟฟิศ โครงการ บ้านกลางเมือง เออร์บาเนี่ยน พระราม 9 - ลาดพร้าว 4 ชั้น 4 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ24.1 ตร.วา4 ชั้น฿7,790,000UPDATE !
📌 ขายทาวน์เฮาส์ โครงการ อารียา แมนดาริน่า รัชดา-สุทธิสาร 4 ชั้น 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ24.5 ตร.วา4 ชั้น฿8,000,000UPDATE !
89 Residence Ratchada-Rama 9 บ้านแนวคิดใหม่ ทำเลใจกลางรัชดา-พระราม 9 เริ่ม 18.89 ลบ.*28 ตร.วา4 ชั้น฿18,890,000UPDATE !
S1225 🏢✨ขายด่วน โฮมออฟฟิศ หมู่บ้าน สินธานี รัชดา-ลาดพร้าว 80 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 71 เพียง 5.8M เท่านั้น26.7 ตร.วา4 ชั้น฿5,800,000NEW !
ขายบ้าน 2ชั้น รัชดานิเวศน์ ห้วยขวาง หลังริม 37 ตรว.ตามสภาพ ข้างบ้าน และหน้าบ้านไม่ติดใคร36.6 ตร.วา2 ชั้น฿5,600,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.8 กม.
มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ
ขายคอนโด Noble Revolve Ratchadaมีคอนโดขาย 167 ประกาศ

2.8 กม.

2 กม.

3.7 กม.
3.5 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
0 กม.
4.2 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ทาวน์โฮม ที่ใช่สำหรับคุณ?