ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724

ขาย
ทาวน์เฮ้าส์

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5956451

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 1/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 2/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 3/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 4/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 5/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 6/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 7/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 8/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 9/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 10/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 11/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 12/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 13/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 14/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 15/16
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร 1686724 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
16,500,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
3 ชั้น
29 ตร.ว.
220 ตร.ม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ ได้ที่ราคา ฿16,500,000 (฿75,000/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • 16,500,000
  • 3 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ว.
  • 220 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
Aspire Sukhumvit 48

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

สุขุมวิท 65

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

BTS เอกมัย

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

BTS พระโขนง

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ทาวน์โฮม ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย