ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863

ขาย
ทาวน์เฮ้าส์

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6000063

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 1/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 2/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 3/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 4/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 5/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 6/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 7/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 8/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 9/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 10/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 11/12
รูป ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร 6210863 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
9,500,000
3 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
5 ชั้น
11 ตร.ว.
870 ตร.ม.

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 870 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านช่างหล่อ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿10,920/ตรม.)

รายละเอียด

  • 9,500,000
  • 5 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 11 ตร.ว.
  • 870 ตร.ม.
  • 6 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์
คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี จรัญ 30
The Tree Charan 30

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดีบุรา พรานนก
dBURA Pran Nok

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ อินดี้ คอนโด
Indy Condo

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ พรานนก คอนโดมิเนียม
Prannok Condominium

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

Sivalai

2.1 กม.

ม.สยาม

6.3 กม.

ม.ศิลปากร

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

แยกไฟฉาย

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ล้ง 1919

4.9 กม.

MRT จรัญฯ 13

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

MRT ไฟฉาย

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ทาวน์โฮม ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายทาวน์เฮ้าส์ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง